Ban yarda ba! Na sha karantawa a jaridu na Yamma cewa ana ɗaukar irin wannan hali na gudanar da su a matsayin babban laifi, wanda ke da iyaka da laifin aikata laifuka. Kamar wanda ke ƙarƙashinsa yakan jawo wahalhalu na ɗabi'a wanda ba za a iya jurewa ba, wanda kuma ya shafe shi shekaru da yawa.
Inna bata yi musu kyauta mai yawa ba. Amma ’yan’uwan ba su daɗe da yin baƙin ciki ba. Yarinyar Asiya ta yi amfani da wannan lokacin ta lallashi ’yar’uwarta ta yi wa yayanta magana cikin uku-uku. Idan aka yi la'akari da cewa yarinyar 'yar Asiya tana da ɗan ƙaramin jiki, yana kama da giwa da doki a kan babban ɗan'uwanta.
Daga diary yarinya